๑۩-VănLang-۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑۩-VănLang-۩๑

Diễn Đàn Linh Vương

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
KillDame
Nội quy! Mọi người đọc và làm theo nhé I_vote_lcapNội quy! Mọi người đọc và làm theo nhé I_voting_barNội quy! Mọi người đọc và làm theo nhé I_vote_rcap 
MCminhvuong
Nội quy! Mọi người đọc và làm theo nhé I_vote_lcapNội quy! Mọi người đọc và làm theo nhé I_voting_barNội quy! Mọi người đọc và làm theo nhé I_vote_rcap 
Grabon
Giang Đông
Spatarcus
Đại Thánh
HoàngLãoTà
dotrankhoi
LoeSakzZ
confusing
Latest topics
» Code danh tuong
Nội quy! Mọi người đọc và làm theo nhé Icon_minitimeSat Feb 26, 2011 1:57 pm by Khách viếng thăm

» Phòng Nghị Sự Của Nhóm 7 .
Nội quy! Mọi người đọc và làm theo nhé Icon_minitimeMon Feb 07, 2011 10:22 am by AngelxDevil

»  co ten trong bien nien su moi dau
Nội quy! Mọi người đọc và làm theo nhé Icon_minitimeWed Feb 02, 2011 8:45 pm by vui vui

» nâng cấp Win XP / Vista lên Win 7
Nội quy! Mọi người đọc và làm theo nhé Icon_minitimeWed Feb 02, 2011 12:36 am by Spatarcus

» Thông báo về việc tập trung tại QK 5
Nội quy! Mọi người đọc và làm theo nhé Icon_minitimeWed Feb 02, 2011 12:34 am by Spatarcus

» auto LV clien 6.9.4 mừng LV tròn 2 tuổi đây
Nội quy! Mọi người đọc và làm theo nhé Icon_minitimeSun Jan 30, 2011 7:54 am by daoquang24

» Một Số Vấn Đề Tập Trung Nhóm !!
Nội quy! Mọi người đọc và làm theo nhé Icon_minitimeSun Jan 30, 2011 2:23 am by Spatarcus

» Các kinh nghiệm của mình
Nội quy! Mọi người đọc và làm theo nhé Icon_minitimeFri Jan 28, 2011 8:13 am by Spatarcus

» Phòng Nghị Sự Của Nhóm 3
Nội quy! Mọi người đọc và làm theo nhé Icon_minitimeFri Jan 28, 2011 2:27 am by lazy13195

Affiliates
free forum

Nội quy! Mọi người đọc và làm theo nhé

Go down 
Tác giảThông điệp
Grabon
Phó MC
Phó MC

Nội quy! Mọi người đọc và làm theo nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Nội quy! Mọi người đọc và làm theo nhé   Nội quy! Mọi người đọc và làm theo nhé Icon_minitimeSun Jan 09, 2011 3:40 am

I. 1. Anh em trong liên minh phải hòa thuận.
2. Các anh em không được đánh các thành của liên minh kết nghĩa với liên minh mình.
3. Nếu có đánh thì phải thông báo cho minh chủ hoặc phó minh chủ trước 8h.
4. Nếu bị các thành chủ của liên minh kết nghĩa đánh thì báo ngay cho minh chủ hoặc phó minh chủ, đồng thời cũng phòng vệ.
5. Nếu người trong liên minh bị đánh thì anh em ở gần phải cử quân giúp đỡ.
6. Liên tục thuyết phục những thành chủ ở gần thành mình gia nhập liên minh để liên minh ngày càng mạnh và ngoài ra thì đỡ bớt kẻ thù.
7. Ai 7 ngày không onl (ko phat triển ) mà không có lý do thì khai trừ khỏi lm.
II. Các quy luật của diễn đàn:
1. Không ăn nói thô tục.
2. Không post mấy thứ bậy bạ, đồi trụy.
3. Viết bài phải có dấu.
Tạm thời chỉ có thế.

Nội quy! Mọi người đọc và làm theo nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang