๑۩-VănLang-۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑۩-VănLang-۩๑

Diễn Đàn Linh Vương

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
KillDame
Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé I_vote_lcapThành viên nhóm 4 vô đây spam nhé I_voting_barThành viên nhóm 4 vô đây spam nhé I_vote_rcap 
MCminhvuong
Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé I_vote_lcapThành viên nhóm 4 vô đây spam nhé I_voting_barThành viên nhóm 4 vô đây spam nhé I_vote_rcap 
Grabon
Giang Đông
Spatarcus
Đại Thánh
HoàngLãoTà
dotrankhoi
LoeSakzZ
confusing
Latest topics
» Code danh tuong
Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeSat Feb 26, 2011 1:57 pm by Khách viếng thăm

» Phòng Nghị Sự Của Nhóm 7 .
Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeMon Feb 07, 2011 10:22 am by AngelxDevil

»  co ten trong bien nien su moi dau
Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeWed Feb 02, 2011 8:45 pm by vui vui

» nâng cấp Win XP / Vista lên Win 7
Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeWed Feb 02, 2011 12:36 am by Spatarcus

» Thông báo về việc tập trung tại QK 5
Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeWed Feb 02, 2011 12:34 am by Spatarcus

» auto LV clien 6.9.4 mừng LV tròn 2 tuổi đây
Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeSun Jan 30, 2011 7:54 am by daoquang24

» Một Số Vấn Đề Tập Trung Nhóm !!
Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeSun Jan 30, 2011 2:23 am by Spatarcus

» Các kinh nghiệm của mình
Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeFri Jan 28, 2011 8:13 am by Spatarcus

» Phòng Nghị Sự Của Nhóm 3
Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeFri Jan 28, 2011 2:27 am by lazy13195

Affiliates
free forum

Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé

Go down 
ܓܨღLuvღܓܨ
Giang Đông
KillDame
HoàngLãoTà
8 posters
Tác giảThông điệp
HoàngLãoTà

Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé   Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeSun Jan 09, 2011 5:30 am

Đề nghị admin lập theo nhóm để anh em nhóm nào vào nhóm đấy spam cái có đc ko nhở?
KillDame

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé   Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeSun Jan 09, 2011 6:14 am

Anh HoàngLãoTà anh chọn địa điểm nào thuận lợi cho nhóm mình đi rồi send để anh em nhom 4 tập trung lại nào
Giang Đông

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé   Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeSun Jan 09, 2011 7:21 am

Sao lại theo nhóm vậy, nhóm 5 đâu hết rồi Rolling Eyes
HoàngLãoTà

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé   Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeSun Jan 09, 2011 6:25 pm

KillDame Chọn dùm mình địa điểm cho anh em tập trung nhé!
Dương châu, dự châu ít người wa! Phải mời thêm thui, mà LM full mất zồi sợ
HoàngLãoTà

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé   Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeSun Jan 09, 2011 7:59 pm

Anh em nhóm 4 tập trung lại ở Dương Châu tọa độ (532,-575) tại đó có 2 mỏ gỗ cấp 5 và một mỏ đá cấp 3, chưa có thành trì nào.
Mới thấy có KillDame có một thành cấp 2 ở đó! Very Happy
ܓܨღLuvღܓܨ
Administrators
Administrators

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé   Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeMon Jan 10, 2011 5:48 am

[b][i]Hô hô em mới vào tha mạng nhá Shocked
Đại Thánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé   Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeTue Jan 11, 2011 2:17 am

tham gia tý cho vui , chào cả nhà !
Vô Lượng

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé   Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeTue Jan 11, 2011 9:16 pm

ai dạy tôi cái auto như thế nào với.k bik xài thế nào.hehe
KillDame

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé   Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeWed Jan 12, 2011 6:29 am

Thấy anh em nhóm 4 của mình im lặng quá.Trưởng nhóm đâu rồi sôi động lên chứ
HoàngLãoTà

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé   Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeThu Jan 13, 2011 10:37 pm

Hj,
Vô hoài mà không thấy anh em có ý kiến j hết trơn cả mà!
Anh em bàn nhau xem Dương Châu nên có mấy nhóm.
Tọa độ các nhóm thế nào?
Cử các phó nhóm để tập trung anh em vô nhóm!
Thân!
Trưởng nhóm: HoàngLấoTà.
KillDame

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé   Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeFri Jan 14, 2011 2:37 am

Kaka chẳng thấy trưởng nhóm lên tiếng nên cũng im lum
Giờ hok bik có tổng cộng bao nhiu thành viên nhóm 4 nữa mọi người báo danh đi nào
Trưởng nhóm bầu ra thêm vài phó nhóm để tập trung anh em cho dễ
dotrankhoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé   Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeMon Jan 17, 2011 9:14 am

khiếp xa thế
em 397;-327 chắc bay chết mất ;gian ;gian
KillDame

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé   Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 3:22 am

Hjhj vậy ban xây thêm một thành nữa gần do01 rồi tập trung vào xây dựng thành đó
Nếu bạn cần gì mình có thể giúp huytgio!
dotrankhoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé   Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 7:00 am

cảm ơn bạn
mình có 1 thành mới xây ở đó
tên là đệ của shadow fiend 2(thành acc phụ để chiếm)
bạn cho mình ít tn nhé
KillDame

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé   Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeWed Jan 19, 2011 4:09 am

ui hình như chức năng chuyển tài nguyên chưa dc kích hoạt bạn ơi
HoàngLãoTà

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé   Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeSun Jan 23, 2011 6:01 pm

Diễn đàn báo danh mới có 5 người,
Thư tin tức mới có 7 người báo danh.
Vậy tập trung sao đây?
Anh em có ý kiến j mới thì cho bjk thêm đi nhở?
GauNgoc

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé   Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeMon Jan 24, 2011 3:08 am

tìm toa do ykz roi minh tap trung vs huytgio~
KillDame

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé   Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 3:37 am

Hiện tại nhóm 4 của tụi mình sẽ tập trung ơ tọa độ này 538/-575 nếu bạn có ý kiến thì pm với
HoàngLãoTà nếu như hok trả lời thì có thể pm mình
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé   Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé Icon_minitime

Thành viên nhóm 4 vô đây spam nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phòng Nghị Sự Của Nhóm 1.( Spam xả láng ý =)) )
» Phòng Nghị Sự Của Nhóm 8.
» Một Số Vấn Đề Tập Trung Nhóm !!
» Phòng Nghị Sự Của Nhóm 3
» Phòng Nghị Sự Của Nhóm 2 .